กลุ่มสาระเกร็ดความรู้ข้างเตียง > นัดพบเพื่อนสมาชิก

หญิงเดี่ยวหาชายเดี่ยวที่พักค้างได้

(1/1)

แหม่ม34:
หญิงเดี่ยวค่ะ มือใหม่อายุ 35 ลองมาโพสต์ดูเพราะเหงาๆ เพิ่งเคยโพสบอร์ดนี้ มาหาชายเดี่ยวมีอายุหน่อย พักอยู่คนเดียวอยู่แถวสามเหลี่ยมดินแดง หรืออนุสาวรีย์ชัย ค่ะ ตอนเช้ามืดๆ เค้าจะมีอารมณ์มาก มีไหมคะ ไงทิ้ง โทร ไลน์ เมลไว้นะคะ
ถูกใจจะได้คบกันไปเรื่อยๆจ๊ะ

แหม่ม34:
เบื่อๆเซ็งๆ เงินก็ยังไม่ออก เพื่อนหายหมด อยากไปกินไปเที่ยวคืนนี้

หมวดกรองชัย:
สวัสดีครับคุณแหม่ม กรองชัยครับ inbox ไปแล้วนะครับ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version